Àwọn sítíkà ìtẹ̀wé oní-nọ́ńbà tí a ṣe àdáni tí ó ní ìtẹ̀wé àti ìparí láti ṣẹ̀dá ipa ìrísí àti ìfọwọ́kàn tó ga jùlọ. A lè fi ìwé tàbí ohun èlò PVC ṣe sítíkà kọ̀ọ̀kan, ó sì ní ìtẹ̀wé gbígbóná, ìtẹ̀wé, àti ìtànmọ́lẹ̀ 3D UV tí ó ń fi àwọn àmì àti àwọn àpẹẹrẹ hàn pẹ̀lú ìjìnlẹ̀ àti ìmọ́lẹ̀. Ojú holographic náà ń tànmọ́lẹ̀ lọ́nà tí ó dára, ó ń fi ìmọ́lẹ̀ irin tí ó yàtọ̀ síra tí ó ń mú kí ìdámọ̀ àmì náà pọ̀ sí i. Pẹ̀lú ìfaramọ́ tí ó lágbára àti lílo dídán, àwọn sítíkà kékeré tàbí kékeré wọ̀nyí dára fún ìdìpọ̀ ọjà bí àpò kọfí, àpótí ẹ̀bùn, ohun ìpara, àwọn àbẹ́là, àti àwọn ohun èlò ìtajà. Ìtẹ̀wé oní-nọ́ńbà gíga ń rí i dájú pé àtúnṣe àwọ̀ tí ó péye àti àwọn kúlẹ̀kúlẹ̀ dídán, èyí tí ó ń jẹ́ kí gbogbo iṣẹ́ jẹ́ àfihàn àmì ìdámọ̀ àmì ìdámọ̀ rẹ. Tẹ láti kàn sí wa fún àtúnṣe àti àwọn àṣàyàn ohun èlò kíkún.