Bẹ́ẹ̀ni. A jẹ́ olùpèsè àwọn àpò ìdìpọ̀ tí ó rọrùn pẹ̀lú ìrírí ọdún mẹ́ẹ̀ẹ́dógún ní agbègbè Guangdong.
Bẹ́ẹ̀ni, ọ̀pọ̀lọpọ̀ àwọn àpò wa ni a ṣe àtúnṣe sí. Kàn sọ fún irú àpò náà, ìwọ̀n, ohun èlò rẹ̀, sísanra rẹ̀, àwọ̀ tí a tẹ̀ jáde, àti iye rẹ̀, lẹ́yìn náà a ó ṣírò iye owó tí ó dára jùlọ fún ọ.
Jọwọ kan si awọn oṣiṣẹ wa, a fẹ lati fun ọ ni imọran ọjọgbọn kan!
Bẹ́ẹ̀ni. Sọ fún wa àwọn èrò rẹ, a ó sì ran ọ́ lọ́wọ́ láti mú àwọn èrò rẹ ṣẹ sí àpò tàbí àmì onípele pípé. Kò ṣe pàtàkì tí o kò bá ní ẹnìkan láti parí àwọn fáìlì. Fi àwọn àwòrán gíga, àmì rẹ àti ọ̀rọ̀ ránṣẹ́ sí wa, kí o sì sọ fún wa bí o ṣe fẹ́ ṣètò wọn. A ó fi àwọn fáìlì tí ó ti parí ránṣẹ́ sí ọ fún ìfìdí múlẹ̀.
Dájúdájú, a ní ẹgbẹ́ oníṣẹ́ ọnà àti onímọ̀ ẹ̀rọ tiwa láti ràn ọ́ lọ́wọ́ láti ṣe àwọn ohun èlò tó bá ọ mu jùlọ àti ìwọ̀n àwọn àpò ìdìpọ̀.





