Yiyan apoti kọfi
Àpótí fún àwọn èwà kọfí lè jẹ́ àpò tí ó lè gbé ara rẹ̀ ró, àpò ìsàlẹ̀ títẹ́jú, àpò accordion, àpò tí a ti di tàbí àpò fálùfù ọ̀nà kan.
Dúró Dúró Àpò BÀwọn ags: tí a tún mọ̀ sí Doypack tàbí àwọn àpò ìdúró, ni irú ìdìpọ̀ àṣà ìbílẹ̀ jùlọ. Wọ́n jẹ́ àpò ìdìpọ̀ rírọ̀ pẹ̀lú ìdìpọ̀ ìtìlẹ́yìn ní ìsàlẹ̀. Wọ́n lè dúró fúnra wọn láìsí ìdìpọ̀ ìtìlẹ́yìn kankan, wọ́n sì lè dúró ṣinṣin yálà wọ́n ṣí àpò náà tàbí wọn kò ṣí i.Dúró Dúró ÀpòA ṣe àwọn àpò náà láti rọrùn láti gbé àti láti lò nítorí pé a lè fi wọ́n sínú àpò tàbí àpò wọn ní irọ̀rùn, a sì lè dín iye wọn kù bí ohun tí ó wà nínú wọn bá ń dínkù.
Àwọn àpò ìsàlẹ̀ títẹ́tẹ́: Àwọn àpò ìsàlẹ̀ títẹ́tẹ́ ni a tún ń pè ní àwọn àpò onígun mẹ́rin, èyí tí wọ́n jẹ́ àwọn àpò ìdìpọ̀ onírọ̀rùn tuntun. Àwọn àpò ìsàlẹ̀ títẹ́tẹ́ tàbí àwọn àpò onígun mẹ́rin ní àwọn ànímọ́ wọ̀nyí: Àwọn ìṣètò ìtẹ̀wé márùn-ún ló wà ní àpapọ̀, iwájú, ẹ̀yìn, apá òsì àti ọ̀tún àti ìsàlẹ̀. Ìsàlẹ̀ yàtọ̀ pátápátá sí àwọn àpò ìbílẹ̀ títẹ́tẹ́, àwọn àpò tí ó ń gbé ara wọn ró tàbí àwọn àpò tí ó dúró. Ìyàtọ̀ náà ni pé a lè yan síìpù àpò ìsàlẹ̀ títẹ́tẹ́ láti inú síìpù ẹ̀gbẹ́ tàbí síìpù òkè. Ìsàlẹ̀ náà tẹ́tẹ́tẹ́ gan-an, kò sì ní etí tí a fi ooru dí, kí a lè fi ọ̀rọ̀ tàbí àpẹẹrẹ náà hàn ní pẹrẹsẹ; kí àwọn olùṣe ọjà tàbí àwọn apẹ̀rẹ ọjà lè ní àyè tó láti ṣeré àti láti ṣàpèjúwe ọjà náà.
Ẹgbẹ́ Gusset Bags: Ẹgbẹ́ Gusset Bagsjẹ́ ohun èlò ìdìpọ̀ pàtàkì kan. Àmì ìṣètò rẹ̀ ni pé a so àwọn ẹ̀gbẹ́ méjèèjì ti àpò títẹ́jú mọ́ ara àpò náà, kí àpò tí ó ní ihò onígun mẹ́rin lè yí padà sí ihò onígun mẹ́rin.
Lẹ́yìn tí a bá ti dì í tán, àwọn etí ẹ̀gbẹ́ méjèèjì ti àpò náà dà bí abẹ́ afẹ́fẹ́, ṣùgbọ́n wọ́n ti sé. Apẹẹrẹ yìí fúnni ní àwọn ẹ̀gbẹ́ méjèèjì àpò náà.Ẹgbẹ́ Gusset Bagsìrísí àti iṣẹ́ àrà ọ̀tọ̀. A lè ṣe àpò náà sí àpò tí a lè tún dí nípa fífi sípà tíntì sí i kún un
Ẹgbẹ́ Gusset BagsWọ́n sábà máa ń fi PE tàbí àwọn ohun èlò míràn ṣe wọ́n, wọ́n sì máa ń lò wọ́n ní ibi iṣẹ́ oúnjẹ, oògùn, kẹ́míkà àti àwọn ilé iṣẹ́ míràn fún ìdìpọ̀ àti ààbò ọjà. Wọ́n tún dára fún onírúurú ibi ìlò, títí kan fún ìdìpọ̀ ọjà, èyí tí ó lè dáàbò bo àwọn nǹkan kúrò lọ́wọ́ ìbàjẹ́ àti ìbàjẹ́.
Ti di èdìdìCìdáhùn: Ti diCÀwọn ènìyàn ní àwọn ànímọ́ ìdìdì tó dára, wọ́n lè ya atẹ́gùn òde, ọrinrin àti òórùn kúrò, dín ìwọ̀n ìfàsẹ́yìn àwọn èwà kọfí kù, kí wọ́n lè máa tọ́jú ìtútù àti adùn wọn, ọ̀pọ̀lọpọ̀ wọn sì ni a fi àwọn ohun èlò bíi irin alagbara àti dígí ṣe, èyí tí ó rọrùn láti fọ̀ mọ́ tí kò sì ní omi, ṣùgbọ́n ṣíṣí àti pípa lè mú kí ìfàsẹ́yìn náà ṣeé ṣe, nítorí náà kò yẹ láti ṣí i nígbàkúgbà.
Àpò ìfọ́wọ́sí ọ̀nà kan: Àpò ìfọ́wọ́sí ọ̀nà kan lè tú èròjà carbon dioxide àti atẹ́gùn tí àwọn èèpo kọfí ń mú jáde jáde, èyí tí yóò dín ìbàjẹ́ dídára tí ìfọ́wọ́sí fà kù, ó sì yẹ fún àwọn èèpo kọfí tí ó ní àsìdì líle. Síbẹ̀síbẹ̀, irú àpò ìfọ́wọ́sí yìí lè yẹ fún àwọn irú èèpo kọfí pàtó tàbí lulú kọfí.
A jẹ́ olùpèsè tí ó mọṣẹ́ ní ṣíṣe àwọn àpò ìdìpọ̀ kọfí fún ohun tí ó lé ní ogún ọdún. A ti di ọ̀kan lára àwọn olùpèsè àpò kọfí tí ó tóbi jùlọ ní China.
A nlo awọn falifu WIPF ti o dara julọ lati Swiss lati jẹ ki kọfi rẹ jẹ tutu.
A ti ṣe àwọn àpò tí ó dára fún àyíká, bíi àwọn àpò tí a lè kó jọ àti àwọn àpò tí a lè tún lò. Àwọn ni àṣàyàn tí ó dára jùlọ láti rọ́pò àwọn àpò ike ìbílẹ̀.
Mo so àkójọ ìwé wa mọ́ ọn, jọ̀wọ́ fi irú àpò náà, ohun èlò, ìwọ̀n àti iye tí o nílò ránṣẹ́ sí wa. Nítorí náà, a lè fún ọ ní àfikún.
Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Oṣù Kẹrin-30-2024





