shafi_banner

Sabis

Sabis na Kafin Siyarwa

Sabis kafin siyarwa: Inganta ƙwarewar abokin ciniki ta hanyar tabbatar da bidiyo akan layi
Ɗaya daga cikin mabuɗin biyan buƙatun abokan ciniki shine samar da kyakkyawan sabis kafin siyarwa, wanda ke taimakawa wajen gina tushe mai ƙarfi don dangantaka ta dogon lokaci. Muna ba da sabis na mutum-da-ɗaya don tabbatar da sadarwa mai inganci da daidaito.

yi hidima (1)

A al'ada, sabis kafin sayarwa ya ƙunshi taimaka wa abokan ciniki wajen zaɓar samfuri ko sabis ɗin da ya dace, fahimtar fasalulluka, da kuma magance duk wata matsala. Duk da haka, wannan tsari sau da yawa yana ɗaukar lokaci kuma yana gabatar da ƙalubale wajen tabbatar da cikakkun bayanai. Tare da tabbatar da bidiyo ta yanar gizo, 'yan kasuwa yanzu za su iya cire tsammani daga ciki su ɗauki mataki ɗaya don samar wa abokan ciniki kulawa ta musamman.

yi hidima (2)

Sabis na matsakaiciyar siyarwa

Muna ba da sabis na musamman na matsakaiciyar siyarwa. Mataki ne mai mahimmanci wanda ke tabbatar da sauyawa daga siyarwar farko zuwa isarwa ta ƙarshe ba tare da wata matsala ba.
Sabis na tsakiyar siyarwa yana kula da tsarin samarwa. Wannan ya ƙunshi sa ido sosai da kuma kula da kowane mataki na samarwa don tabbatar da inganci da isar da kaya akan lokaci. Za mu aika da bidiyo da hotuna, waɗanda zasu iya taimaka wa abokan ciniki su hango samfurin da suka saya.

Sabis bayan sayarwa

Muna ba da kyakkyawan sabis na bayan-tallace ba kawai yana tabbatar da gamsuwar abokin ciniki ba, har ma yana haɓaka haɗin gwiwa da abokan ciniki, wanda ke haifar da sake dawowa abokan ciniki da kuma tallan baki mai kyau. Ta hanyar saka hannun jari a shirye-shiryen horarwa da kuma kafa ingantattun hanyoyin amsawa, kasuwanci za su iya ci gaba da inganta sabis na bayan-tallace da kuma tabbatar da nasara ta dogon lokaci a kasuwa mai gasa.

yi hidima (3)