Àwọn Àpótí Tinplate

Àwọn Àpótí Tinplate

Àwọn Àpótí Tínplate, Bí àṣà kọfí ṣe ń gbilẹ̀ sí i, ìdìpọ̀ onírọ̀rùn kò tún ní bá gbogbo ìbéèrè ọjà mu mọ́. Àwọn àpò Tínplate ti di àṣàyàn tó dára, tí ó ń fúnni ní ìdìpọ̀ tó dára àti ìtura fún ìgbà pípẹ́ fún ìtọ́jú kọfí.
  • Àpótí Tin Irin Àṣà Àṣà 50G-250G Tinplate Àpótí Tinplate Àpótí Tin Pẹlu Skru Oke

    Àpótí Tin Irin Àṣà Àṣà 50G-250G Tinplate Àpótí Tinplate Àpótí Tin Pẹlu Skru Oke

    Ọ̀pọ̀lọpọ̀ irú àwọn àpò àti àpótí ìdì kọfí ló wà, àmọ́ ṣé o ti rí àwọn àpò tínplate tó ń jáde fún àwọn èwà kọfí? YPAK ṣe ìfilọ́lẹ̀ àwọn àpò tínplate onígun mẹ́rin/yíká gẹ́gẹ́ bí ọjà ṣe ń lọ, èyí tó fún ilé iṣẹ́ ìdì kọfí ní àṣàyàn tuntun. YPAK ti pinnu láti ṣẹ̀dá àwọn ọjà tó ga jù. Àpò wa gbajúmọ̀ gan-an ní Amẹ́ríkà, Yúróòpù, àti Àárín Gbùngbùn Ìlà Oòrùn, àwọn oníbàárà sì sábà máa ń fẹ́ràn àpò tí ó gbajúmọ̀ ní ọjà láti mú kí orúkọ wọn dára sí i. Àwọn apẹ̀rẹ wa lè ṣe àtúnṣe ìwọ̀n àpò sí àwọn ọjà rẹ, kí wọ́n lè rí i dájú pé àwọn àpò, àpótí àti àpò gbogbo wọn ń bá àwọn ọjà rẹ mu dáadáa.